Labaran kamfani

  • Lokacin aikawa: 11-03-2022

    Polyvinyl barasa likita sa microporous soso wani nau'i ne na kayan polymer tare da kyakkyawan aiki mai ɗaukar hankali da kuma tsayi mai laushi lokacin tuntuɓar jikin ɗan adam, wanda za a iya lalata shi gaba ɗaya.Kyakkyawan aikin tsotsa ba wai kawai a cikin saurin tsotsawa ba, b ...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 11-03-2022

    Kayayyakin roba na EVA da robobi sabbin kayan kumfa robobi ne na kariya ga muhalli, tare da kyawawan matattarar ƙasa, juriyar girgizar ƙasa, rufin zafi, tabbatar da danshi, juriyar lalata sinadarai da sauran fa'idodi, kuma kada ku sha ruwa.Ana iya sarrafa samfuran roba na EVA da robobi da ...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 11-03-2022

    EPE polyethylene ne mai haɓakawa, wanda kuma aka sani da auduga lu'u-lu'u.Tsarin rufaffiyar tantanin halitta ba tare da haɗin giciye ba, babban samfuri ne mai kumfa polyethylene wanda aka samar ta hanyar extrusion na ƙananan ƙarancin polyethylene (LDPE) azaman babban albarkatun ƙasa, wanda ya ƙunshi kumfa masu zaman kansu da yawa da aka samar ta kumfa ta zahiri.Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 11-03-2022

    Polyethylene kumfa auduga tsarin rufaffiyar tantanin halitta ne wanda ba a haɗa shi da giciye ba, wanda kuma aka sani da auduga lu'u-lu'u na EPE, sabon nau'in marufi ne na kare muhalli.Ya ƙunshi ƙaramin lipid polyethylene mai ƙarancin yawa wanda aka fitar da kumfa a zahiri don samar da kumfa ɗaya ɗaya.Ya rinjayi sh...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 11-03-2022

    Eva kayan abu ne na gama gari, wanda shine nau'in kayan tsakiya na gama gari a rayuwar yau da kullun.Kayayyakin da aka gama da shi suna da laushi mai kyau, juriya mai girgiza, juriya skid da juriya mai ƙarfi, irin su silifas ɗin mu na EVA na yau da kullun, takalmin auduga, kariyar wayar hannu ta EVA ...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 11-03-2022

    Kumfa ƙwaƙwalwar ajiya , wanda shine soso na musamman da wani kamfani na Turai ya haɓaka.Lokacin da aka danna saman kumfa mai lebur memori da hannu, hoton yatsa zai bayyana sannan a hankali ya ɓace.Wannan shine alamar tasirin kumfa ƙwaƙwalwar ajiya - "slow rebound", kuma yana da wahala ga sauran kayan ...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 09-30-2022

    1. Bambanci na kayan abu: Danyen kayan latex shine ruwan itacen oak na halitta, wanda aka samo shi ta hanyar kumfa don samar da pores.Kumfa ƙwaƙwalwar ajiya kuma ana kiranta soso mai koma baya sannu a hankali.Ana fitar da danyen kayan ne daga man fetur, kuma galibi hada sinadarai ne.2. Rayuwa daban-daban: Latex ba zai lalace don ...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 04-12-2022

    Nau'in sedimentation na hydrophilic polyurethane mahaɗar halittu wani sabon nau'in filler na halitta ne wanda aka gyara kuma an haɗa shi ta hanyar polymer polyurethane abu.An haɗu da manyan ramuka da ƙananan ramuka na filler, kuma manyan ramukan suna kula da yanayin hulɗar gas mai kyau, ...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 04-12-2022

    Ranar 8 ga Maris ita ce ranar aiki ta duniya, wanda kuma aka sani da Maris na takwas, Ranar Mata, Ranar Mata ta Duniya ta takwas, ita ce mata ta duniya don zaman lafiya, daidaito, ci gaban bikin.A cikin karnin da ya gabata, mata sun yi kokarin yaki da...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 04-08-2022

    Menene Sisal?Ainihin, sunan ya samo asali ne daga Agave Sisalana, wani nau'in tsire-tsire na furen da ke zaune a kudancin Mexico amma ana noma shi sosai a wasu ƙasashe.Itacen yana samar da fiber mai ƙarfi kuma mai ɗorewa wanda ake amfani dashi wajen yin igiyoyi da vario...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 04-08-2022

    Abin al'ajabi na shaye-shayen kayan abinci na Sweden abin mamaki ne a cikin kicin.Ba za ku taɓa son komawa soso ko tufafi na yau da kullun ba lokacin da kuka ga yadda suke aiki.An yi su da 70% cellulose da 30% auduga, suna da dorewa kuma ana iya sake amfani da su.Yi amfani da su maimakon tawul ɗin takarda don goge spi...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 04-08-2022

    Sponges na Fuskar Cellulose da aka danne an yi su ne daga na halitta, fiber na shuka wanda ba a kula da shi ba, mafi kyawun yanayin yanayi da ake samu.Wadannan soso na wanke fuska suna aiki daidai don cire datti, kayan shafa, abin rufe fuska, da dee...Kara karantawa»